MyShop Logo

ประกาศรายชื่อร้านค้าที่ได้เข้าร่วมแคมเปญ COMBI&YUMMY บน LINE SHOPPING รวมร้านเมนูสุดฟิน พร้อมดีลลดกระหน่ำสุดพิเศษ!

webclip.png
11 May 2022

ขอแสดงความยินดีกับร้านค้า LINE SHOPPING หลังจากทำภารกิจสำเร็จ!

ร้านค้าจะได้รับการขึ้นโปรโมทร้านฟรี ในอีเวนท์ "ร้านใหม่สุดฮอต" LINE SHOPPING คลิกที่นี่  ระหว่างวันที่ 16-31 พฤษภาคม 2565

ร้านค้าที่ได้รับคัดเลือก จะต้องทำภารกิจต่อไปนี้ ในระหว่างวันที่ 16-31 พฤษภาคม 65

  • เทคนิคการแชร์ลิงก์ร้านค้าบนโซเชียลมีเดียของร้านค้า คลิกที่นี่

เช็ครายชื่อร้านที่ได้เข้าแคมเปญกันเลย!

ลำดับที่ ชื่อร้าน ลิงก์ร้าน
1 361koff https://shop.line.me/@361koff
2 365chezshibata https://shop.line.me/@365chezshibata
3 กะปิหวานพีพีการประมง https://shop.line.me/@jyq1066k
4 กิมจิคุณ Kim https://shop.line.me/@kimchikhunkim
5 ไก่กรอบเผ็ดร้อน https://shop.line.me/@445qufcw
6 แคบหมูแม่หลวงแอ้ว https://shop.line.me/@kapmoo
7 งามศิลป์ ขนมไทย https://shop.line.me/@322cqczo
8 จั๊บหนึบ (Jubnueb) https://shop.line.me/@jubnueb
9 ชานมไข่มุก AllsTea https://shop.line.me/@allstea
10 ซูชิ 88เยน https://shop.line.me/@gohansushi88yen
11 เติมคำหวาน โฮมเมดเบเกอรี่ https://shop.line.me/@termkhamwan
12 น้ำพริกกากหมู รับแซ่บ https://shop.line.me/@rupzaap
13 น้ำพริกรุ่งเจริญ https://shop.line.me/@namprikmini
14 บะหมี่ 200 แรงหมู https://shop.line.me/@200pigspower
15 บางกอกบี่เฮียง https://shop.line.me/@mooshop
16 บ้านก้นครัว ติสสะระตี่ https://shop.line.me/@tissarati
17 บ้านทุเรียน @เสนา https://shop.line.me/@bandurian_sena
18 โบราณเรียกชื่อ at บางกะเจ้า https://shop.line.me/@boranfoods
19 เปี๊ยะหรรษา https://shop.line.me/@924vmgjs
20 เพียวไลท์ https://shop.line.me/@pureorganicfarm
21 เมญ่า จ๊อปู https://shop.line.me/@maeyajohpoo
22 ร้านเค้กหอม https://shop.line.me/@cakehom
23 ไร่สุชิน https://shop.line.me/@raisuchin
24 เลิฟฟรุ๊ต https://shop.line.me/@lovefruit
25 วารณ ผัก ผลไม้กรอบ https://shop.line.me/@varonshop
26 สเต็กกระทะร้อน​ โคราช https://shop.line.me/@847mtzns
27 สวน Organic https://shop.line.me/@sm.organic
28 หนูจวบ https://shop.line.me/@otopdelivery
29 หมูยอแม่ถ้วน https://shop.line.me/@maethuan
30 แหนมแม่เทศ จิ๊นส้มเมืองแป้ https://shop.line.me/@704phytb
31 ไอติมละมุน https://shop.line.me/@itimlamoon
32 ฮากุ คาเฟ่ https://shop.line.me/@577hmyqd
33 ABC bites หมูหยองอบกรอบเอบีซี https://shop.line.me/@abcbites
34 alls https://shop.line.me/@alls
35 Almond made https://shop.line.me/@Almond_made
36 Alto Coffee https://shop.line.me/@altocoffee
37 Aroma Truffle Th https://shop.line.me/@aromatruffle.th
38 baankaisong https://shop.line.me/@baankaisong
39 Baker de marche https://shop.line.me/@bakerdemarche
40 BAKE THE RECORD https://shop.line.me/@baketherecord
41 banban.localgrocery https://shop.line.me/@ban.ban
42 B’Caffe https://shop.line.me/@b.caffe
43 Bearbake Pâtisserie くまベーク https://shop.line.me/@bearbaker
44 Beef To Hand https://shop.line.me/@beeftohand
45 Better Eatery https://shop.line.me/@better.eatery
46 biscuitshome https://shop.line.me/@biscuitshome
47 BRANDNEWFIELDGOOD https://shop.line.me/@brandnewfieldgood
48 Brassica https://shop.line.me/@brassicabkk
49 Chacha homemade https://shop.line.me/@gqp0848x
50 Chailai.driedfruits https://shop.line.me/@chailai.df
51 Charm Garden https://shop.line.me/@charmgarden
52 Chew Green https://shop.line.me/@chewgreen
53 Chicken.chillipaste https://shop.line.me/@chickenchillipaste
54 Chobunfe Bakery https://shop.line.me/@chobunfe
55 Cloudy Pudding https://shop.line.me/@cloudypudding
56 COCOA CRAFTER https://shop.line.me/@cocoacrafter
57 Coke shop https://shop.line.me/@cokeshop
58 Creative siamese club https://shop.line.me/@Tareeya
59 Crisp & Co https://shop.line.me/@crispandco
60 Daifuku Chan https://shop.line.me/@yka5974j
61 Dairyhome.Delivery https://shop.line.me/@dairyhome.delivery
62 Danongwon Thailand https://shop.line.me/@danongwonth
63 De La Lita https://shop.line.me/@delalita
64 DJ Poom Menu https://shop.line.me/@djpoommenu
65 Donguri Bakehouse https://shop.line.me/@donguribakehouse
66 DoTerra Pup https://shop.line.me/@kingofcoins
67 Eat a lot Bakery https://shop.line.me/@eatalotbakery
68 Eatzee Juice https://shop.line.me/@eatzee
69 enjoyyourbitee https://shop.line.me/@233fkstz
70 ETC Better https://shop.line.me/@etcbetter
71 Facai Goodfoods https://shop.line.me/@facai.goodfoods
72 Fishdelii https://shop.line.me/@fishdelii
73 Fitfin https://shop.line.me/@fitfinfirm
74 Greenmade Cafe https://shop.line.me/@greenmadecafe
75 Grinny https://shop.line.me/@grinny
76 Haikhun Thailand https://shop.line.me/@haikhun.th
77 Hakuna Matacha https://shop.line.me/@hakunamatacha
78 HEBE Plant Bar https://shop.line.me/@hebe.plantbar
79 heritagethailand https://shop.line.me/@heritagethailand
80 homema.de https://shop.line.me/@homema.de
81 Hooray better shake https://shop.line.me/@drinkhooray
82 Iamhappy.bakery https://shop.line.me/@443gsbsu
83 ItsukiRamen Thailand https://shop.line.me/@itsukiramenjapan
84 jegan.food https://shop.line.me/@jegan.food
85 Jigo smoothie https://shop.line.me/@jigo
86 Junenycandy https://shop.line.me/@junenycandy
87 Kanom_seenam https://shop.line.me/@530pzdyc
88 Karun thai tea https://shop.line.me/@fpp1452d
89 KCG online https://shop.line.me/@kcgonline
90 Keto Awesome https://shop.line.me/@yourketoawesome
91 Khao Soi Cafe https://shop.line.me/@khaosoicafe
92 KinYooDee กินอยู่ดี https://shop.line.me/@kinyoodee
93 Kitchen@Home https://shop.line.me/@060nqvxb
94 konbini https://shop.line.me/@smilepleasekonbini
95 Kongkarncafe https://shop.line.me/@kongkarncafe
96 la.moon - Cold Brew https://shop.line.me/@lamoon.net
97 lamun.lamai https://shop.line.me/@lamun.lamai
98 Lean and clean https://shop.line.me/@bakedat468
99 leanatchan https://shop.line.me/@leanatchan
100 Le Gourmet Cuisine https://shop.line.me/@legourmetcuisine
101 Let's plant meat https://shop.line.me/@letsplantmeat
102 LittleFarmer https://shop.line.me/@littlefarmer
103 Looksao Garden ลูกสาวการ์เด้น https://shop.line.me/@783ecdbj
104 lydiaandsamit https://shop.line.me/@lydiaandsamit
105 Madameorn https://shop.line.me/@madameorn
106 Magaway Bakery https://shop.line.me/@819ypwhv
107 MAMIRAN1618 https://shop.line.me/@mamiranbaker
108 Matchazuki https://shop.line.me/@matchazuki
109 Meat Market Thailand https://shop.line.me/@meatmarket
110 MekaDesserts https://shop.line.me/@mekadesserts
111 Methee Cashew Nut https://shop.line.me/@metheecashewnut
112 Methee Cashew Nut https://shop.line.me/@metheecashewnut
113 Milk Plus & More https://shop.line.me/@milkplusandmore
114 Miss mamon https://shop.line.me/@missmamon
115 Mizzdonut https://shop.line.me/@mizzdonut
116 Molly Ally https://shop.line.me/@mollyally
117 Monkey Express https://shop.line.me/@monkeyexpress
118 MOOCHEESEE https://shop.line.me/@moocheesee
119 Moove https://shop.line.me/@moove.th
120 morning table https://shop.line.me/@morningtable
121 Mrs.Hendrick's Recipe https://shop.line.me/@mrs.hendricks.rcp
122 Mr.T Delivery https://shop.line.me/@mr.t
123 Nature Kombucha https://shop.line.me/@naturekombucha
124 Never Meat https://shop.line.me/@nevermeat
125 NiP COFFEE https://shop.line.me/@nipcoffee
126 Nootsara13 https://shop.line.me/@nootsara.13
127 Nuchnamngum https://shop.line.me/@nuchnamngum
128 Numeric Khunpream https://shop.line.me/@numprik.khunpream
129 Organic Garden https://shop.line.me/@organic.garden
130 Organic seeds https://shop.line.me/@organic_seeds
131 OrigiMoN ออริจิม่อน https://shop.line.me/@426fqnmf
132 Oven Talk Bangkok https://shop.line.me/@oventalkbangkok
133 Overdose Coffee&Co. https://shop.line.me/@487gejyq
134 PALA https://shop.line.me/@pala
135 Pangkhon Roaster https://shop.line.me/@pangkhonroaster
136 passionfoodbkk https://shop.line.me/@passionfoodbkk
137 Piggy Baker https://shop.line.me/@piggybaker
138 Pinn Gourmet Macarons & Patisseries https://shop.line.me/@pinngourmetmacaron
139 PKG JOURNEY https://shop.line.me/@pkgjourney
140 Plantogenic https://lin.ee/xjBcy3B
141 Plenti grocer https://shop.line.me/@plenti
142 POP PLANET https://shop.line.me/@popplanet
143 Pornthip (Phuket) https://shop.line.me/@pornthip88
144 Preda roasting house https://shop.line.me/@preda.coffee
145 PureFood https://shop.line.me/@orangepure
146 Purefoods https://shop.line.me/@purefoods
147 Rankaew https://shop.line.me/@927zljjy
148 Roots https://shop.line.me/@rootsbkk
149 Saiclean https://shop.line.me/@saicleanbkk
150 Samadool Coffee https://shop.line.me/@samadoolcoffee
151 SamSuan https://shop.line.me/@samsuan
152 SandN BBQ https://shop.line.me/@643lmucn
153 sansab https://shop.line.me/@sansab
154 seoulmates.bkk https://shop.line.me/@seoulmates.bkk
155 Servedsanfoods https://shop.line.me/@servedsanfoods
156 Shopdee Online https://shop.line.me/@shopdee.th
157 siamdripco https://shop.line.me/@siamdripco
158 Siam Great Coffee https://shop.line.me/@siamgreatcoffee
159 Single Origin Store https://shop.line.me/@singleoriginstore
160 Sip and smile https://shop.line.me/@Sipandsmile
161 Skinnylicious https://shop.line.me/@skinnylicious
162 Snackshake https://shop.line.me/@Snackshake
163 Sod Coffee https://shop.line.me/@sodcoffee
164 sodsod365 https://shop.line.me/@sodsod365
165 SongPhuaMia Group https://shop.line.me/@songphuamia
166 Sood Soi Beef https://shop.line.me/@soodsoibeef
167 Sooksaijai https://shop.line.me/@sooksaijai
168 S O U R I https://shop.line.me/@souri.bkk
169 SUGARBAKEME https://shop.line.me/@911imhax
170 Sukanthakaotang https://shop.line.me/@sukanthakaotang
171 Sukishi https://shop.line.me/@sukishi
172 supparos https://shop.line.me/@supparos
173 Sweet & Green https://shop.line.me/@sweetandgreen
174 Sweetplease https://shop.line.me/@sweetpleasebkk
175 Taladsodonline https://shop.line.me/@018wmbqj
176 TastingGrace https://shop.line.me/@tastinggrace
177 Tewadabeef https://shop.line.me/@tewadabeef
178 thaiorchard https://shop.line.me/@thaiorchard
179 The Confiture https://shop.line.me/@theconfiture
180 The sea’s https://shop.line.me/@854lbjns
181 The Summer Coffee Co https://shop.line.me/@summer.coffee.co
182 TKH FOODSTUFFS https://shop.line.me/@tkhfs
183 Toasty BKK https://shop.line.me/@toastybkk
184 Toeyhom Homemade https://shop.line.me/@toeyhomhomemade
185 TOKU DESSERT https://shop.line.me/@tokudessert
186 TOMUP_Kratom https://shop.line.me/@tomup
187 Tummy Pleasure https://shop.line.me/@tummypleasure
188 Under Over bake laboratory https://shop.line.me/@underover.bakelab
189 Uni Kiniro https://shop.line.me/@uni.kiniro
190 Up patisserie https://shop.line.me/@760ackwv
191 Vanilla sugar https://shop.line.me/@vanillasugar
192 veggiehomey https://shop.line.me/@veggiehomey
193 Wangword https://shop.line.me/@wangword
194 Warmly Pastry https://shop.line.me/@warmlypastry
195 We Chips https://shop.line.me/@wechips.co
196 Wel-B https://shop.line.me/@welb
197 Xongdur https://shop.line.me/@xongdur
198 Yoksiam Food https://shop.line.me/@yoksiamfood
199 Yummy Tale https://shop.line.me/@yummytale
200 yveschan health https://shop.line.me/@yveschan.health

สำหรับร้านค้าในหมวดหมู่อื่นๆ อยากอัพยอดขายให้พุ่งกลางปี กับ Mid Year Campaign อย่ารอช้าสมัครเข้าแคมเปญเลย! ถึง 24 พ.ค.​  นี้

ถ้ายังมีคำถาม อย่ารอช้า! 

ติดต่อทีมงาน LINE SHOPPING Seller ได้เลย พวกเราพร้อมช่วยเหลือคุณทุกวัน เวลา 10:00-20:00 น. แอดไลน์ @linemyshop หรือคลิกที่นี่

เปิดร้านขายบน LINE SHOPPING ได้แล้ววันนี้

ต่อยอดการขายด้วย MyShop เครื่องมือตัวช่วยจัดการร้านค้าจาก LINE

บทความที่เกี่ยวข้อง
my-shop-logo

ตัวช่วยการขายที่ทุกร้านค้าออนไลน์ต้องมี

MyShop Download on the App Store MyShop Get it on Google Play

© LINE Corporation 2021