MyShop Logo

ประกาศรายชื่อร้านค้าที่ได้รับสิทธิเงินสนับสนุนร้านค้าในแคมเปญสุดยอดนักขาย LINE SHOPPING ประจำเดือนพฤศจิกายน 2564

webclip.png
10 Dec 2021

1. เงินสนับสนุนร้านค้ามูลค่ารวมสูงสุด 1,800 บาท ระยะเวลาสูงสุด 3 เดือน (ตุลาคม - ธันวาคม 2564)

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 27 ธันวาคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID เงินสนับสนุนค่าร้านค้า เดือนพฤศจิกายน 64
1 Sista Box @sista.box 750
2 N Able @n.ablestyle 750
3 VITT Custom Studio @vittstudio 750
4 MeStyle Everyday @mestyle_everyday 750
5 Daietto.bkk @daietto.bkk 750
6 เซซามินเข้มข้น @aimmura-x 750

2. เงินสนับสนุนทางการตลาด มูลค่ารวมสูงสุด 1,500 บาท ระยะเวลาสูงสุด 2 เดือน (ตุลาคม-พฤศจิกายน 64)

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 27 ธันวาคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID เงินสนับสนุนค่าร้านค้า เดือนพฤศจิกายน 64
1 Yooeuro @yooeuro 750
2 HISO @hisospace 750
3 hommeboy @803rgsnp 750
4 Baanjipata @baanjipata 750

3. เงินสนับสนุนทางการตลาด มูลค่ารวมสูงสุด 750 บาท เดือนพฤศจิกายน 64

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 27 ธันวาคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID เงินสนับสนุนค่าร้านค้า เดือนพฤศจิกายน 64
1 Fruit Plus @fruitplus 750
2 Makers gonna Make @makersgonnamake 750
3 Starbucks_Korea_Shop @hyy6437r 750
4 ActionGEAR @actiongear 750
5 สมุนไพรธนทร168 @trinity168 750
6 TandT @tandtbangkok 750
7 TomorrowIsYesterday @tmisyd 750
8 อะไหล่รถพ่วง @bmp-qt 750
9 Kenko Shop @kenkoshop 750
10 Disc Channel @discchannel 750
11 Intervetta @intervetta 750
12 brookes.store @brookes.store 750
13 Bratpack Thailand @bratpackthailand 750
14 babymorning brand @babymorning 750
15 Dr.jill @dr.jill_shop 750
16 Bravo&Pup @bravoandpup 750
17 KALE & AVO @kaleandavo 750
18 HealthChoice @healthchoice 750
19 ConcreationStudio @concreationstudio 750
20 Bn Modern Official @bn_modern 750
21 The Prima Clinic @theprimaclinic 750
22 iStrong Service @istrong 750
23 DISCO_STORE @disco.seoul 750
24 Lunar.brand @lunarbrand 750
25 PERF7824 @perf.pp 750
26 Palm Angels BKK @palmangelsbkk 750
27 SISMANIA @sismaniastore 750
28 bbag  @bbag 750
29 DiaryTools @diarytools 750
30 Miraku Thailand @xge4241k 750
31 Oxford Street Kids @oxfordstreetkids 750
32 Advance BIO @advancebio 750
33 Zione @zione 750
34 Aukey Thailand @aukeythai 750
35 Revive spa Thailand @revivespa.th 750
36 Verena Official @verena 750
37 All about vanity @allaboutvanity 750
38 stronka @stronka 750
39 Gogorio @gogorio 750
40 GoSlim @goslim 750
41 Theultimate.clothing @ultimate.clothing 750
42 Cosme’ Since 2020 @qjd3032b 750
43 กาแฟพลอยวาร์ดี้Vardy @wecare555 750
44 InnoHealth @innohealth 750
45 Buddy shoes @buddyshoes8 750
46 MeJuice @mejuice 750
47 Littlespider @littlespider 750
48 buynoww @buynoww 750
49 GRAPH COFFEE CO @graphcoffeeco 750
50 @PlusCD4 @pluscd4 750
51 Wizkin Thailand @wizkinthailand 750
52 founderskinof @founderskin 750
53 Trulyhill @trulyhill 750
54 CoolingGreen @coolinggreen 750
55 Merrily Lash Room @hellomerrily 750
56 ease all @easeall 750
57 Native Shoes TH @nativeshoesth 750
58 Josilins @josilins 750
59 Piercingroom by Jay @piercingroombyjay 750
60 Khom Chocolate House @khom.cafe 750
61 Montra Herbal @montraherbal 750
62 Cosmic @cosmic02 750
63 drpongshop @drpongshop 750
64 Chala Number 6 @chalanumber6 750
65 BRUSH STUDIO @brushstudio 750
66 Madebysleepy @madebysleepy 750
67 MYDUCKY22 @myducky_22 750
68 MigabeeThailand @migabee 750
69 t.27.n @t.27.n 750
70 brandnamebygift✅ @bagbrandbygift 750
71 TheQuarterAri by UHG @quarterari 750
72 CHABANAILSPA @chabanailspa 750
73 KETCH APPAREL @ketch.apparel 750
74 TA.THA.TA @tathatabrand 750
75 SOLID STATE @solidstatestore 750
76 ยันฮี วิตามินวัยทอง @fz44 750
77 In a Good Mood cafe @inagoodmoodcafe 750
78 ซื่อสัตย์ Mobile @suesatmobile 750
79 Doctors recipe @dr56 750
80 EVERYTHING est OK @everythingestok 750
81 AplusCordyceps @apluscordyceps 750
82 llamito @llamitosuperfood 750
83 monthachai-driving @monthachaiservice 750
84 GROUNDER @grounder.bkk 750
85 Vardy Shop Thailand @vardythailand 750
86 PJAS J @pjasj 750
87 ผึ้งผลิต Phung Phlit @phungphlit 750
88 Roast Runner @roastrunner 750
89 ITDiX & Fin gadget @itdix 750
90 POW สะสมแต้มพาว @509wqtvc 750
91 BIGBOX FIGHT&FITNESS @bigboxbkk 750
92 Seven Days Clinic @sevendaysclinic 750

4. เงินสนับสนุนค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นจากการใช้บริการ Rabbit LINE Pay เดือนตุลาคม 64

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 27 ธันวาคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

ทั้งนี้ร้านค้าจะได้รับเงินสนับสนุนโดยคำนวณค่าธรรมเนียมการ 2.5% ของยอดขายที่เกิดขึ้นผ่านบัตรเครดิต/เดบิต หรือ Rabbit LINE Pay ตามจำนวนจริงในเดือนพฤศจิกายน 2564 โดยสามารถศึกษาเงื่อนไขเพิ่มเติมได้ คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID เงินสนับสนุนค่าร้านค้า เดือนพฤศจิกายน 64
1 Bamnicha_official7824 @107viqmd 25
2 Longchamp_order @115atxyf 121
3 Betta House @163tgyuz 37
4 GiffforHealth @173auvai 55
5 Derleneshop @218pvrvh 102
6 A.huhh @223zghrq 50
7 LINLINBRA.UNDERWEAR @238vtxvt 4
8 Moor.bkk @257dvbug 21
9 Linzmaterial​ @301jwkzb 30
10 BotaP @342idnxn 15
11 soulitygoods @345evouu 39
12 ไก่กรอบเผ็ดร้อน @445qufcw 6
13 case yushop @470dgink 25
14 บ้านนิยายออนไลน์ @503zxigl 4
15 Lakyim.official @543wfmss 2
16 Kitsada Thisachan @552zflan 393
17 Pharii22 @554vrdrc 24
18 Cherryn.Shop @634qxrtz 24
19 Hringur.store @673hscum 10
20 Presents.official @702ugamm 345
21 soapsoulmyshop @773freau 9
22 Goodnightkids.brand @784iiecq 999
23 Jinna.Candle @786rpxuo 37
24 hommeboy @803rgsnp 249
25 Endofmarch.co @816agqqa 48
26 prima.bkk @820usvko 69
27 8Salmon Wild Alaska Salmon @8salmon 235
28 JACKANDTHEGIANT.OFFICIAL @906rfvsa 293
29 Make it yum bakery @911sxeul 4
30 cupxcase @949uohze 4
31 A BOX OF DOLL @a.boxofdoll 80
32 Sleepyy.cute @agv2512i 205
33 ALONGA @alonga 111
34 Amherb @amherb 999
35 Amour Healthy (อามูร์ เฮลตี้) @amourhealthy 8
36 baanjipata @baanjipata 249
37 BabyLovett @BabyLovett 999
38 babymorning @babymorning 249
39 BAKE THE RECORD @baketherecord 78
40 Beautelush @beautelush 80
41 Beautybymingpiya @beautybymingpiya 21
42 Bekazii @bekazii 299
43 ภคร BHAKHARA @BHAKHARA 196
44 brandfrommars @brandfrommars 439
45 BrightKGadget @brightkgadget 66
46 Bringyoubuy.bkk @bringyoubuy.bkk 62
47 Brownsugar Shop @brownsugarxshop 13
48 BRUSH STUDIO @brushstudio 249
49 bwonline @bwonline 228
50 GYN @ceogyn 31
51 CFS @cfs1 24
52 Cornflake Honey Gold @cornflakehoneygold 25
53 Daietto.bkk @daietto.bkk 249
54 p_tipfy @dbz8894u 20
55 Digital Kiosks @digitalkiosks 85
56 djplus @djplusth 617
57 Dressfriends.bybf @dressfriends.bybf 368
58 Mayte Clozet @erz3695s 44
59 Faceluxe_thecosmetics @faceluxe_thecosme 999
60 Flavor Faker @flavorfaker 65
61 FongFong @fongfong 38
62 Funday Kidswear @fundaykidswear 999
63 Golden Cup @goldencup 103
64 Ground & Grow @groundandgrow 40
65 GYMNIQUE @gymnique 55
66 ฮาดาชาห์ @hatcha 6
67 Hiend1.1__ @hiend1.1 77
68 HMT @hmtbkk 125
69 HORO by MSA @horobymsa 429
70 Bitter*Sweet @ick3660o 129
71 Janivis office @janivis 138
72 Jigsawjeans @jigsawjeans 75
73 Khunja @khunja1988 10
74 กินกันดิ KINGUNDI @kingundi 53
75 ร้านคุณแม่จู้ ภูเก็ต @kmjshop 80
76 Kodangs @Kodangs 991
77 kome.girls @kome.girls 19
78 คอนเซิร์น KONCERN @KONCERN 999
79 Kri Yoga Infinite @kriyogainfinite 999
80 Ladawan_Noodles @ladawan_noodles 33
81 Little P Family @little.p 451
82 Magic Candles @m.candle 27
83 Matchanoyu @matchanoyu 48
84 MDmate @mdmate 309
85 Memento Bag @mementobag 145
86 MeStyle Everyday @mestyle_everyday 249
87 Milly’s @millys.brand 16
88 Muenfun_Official @muenfun.official 98
89 Mutual Studio @mutualstudio 39
90 N Able Style @n.ablestyle 249
91 Na Ha Thai By Naturelove @nahathaiserum 69
92 NARIYA HERBAL @nariyaherbal 212
93 Kawin_case @nhs6005i 325
94 Nuts About You เนยถั่วคลีนพรีเมียม @nutsaboutyou.th 128
95 ohmydear.co @ohmydear.co 21
96 Shop story @opp1264w 64
97 Pananchita59 @p595 146
98 paperplease @paperplease 47
99 สำนักพิมพ์ภัสรสา @pasrasaa 8
100 31octstore @pcd1327u 51
101 พิชชาภาคลินิก @pclinic 112
102 Peachwoodbabygirl @peachwood 391
103 penelope @penelope 305
104 pharii jewelry 925 @pharii22 24
105 PICK A BOX @pickabox.pack 26
106 Pijittra Closet @pijittracloset 527
107 Pimbongkoch style @pimbong 156
108 PLAYGROUND BABYBRAND @playgroundbrand 999
109 P-life @plifethailand 11
110 พรทิพย์(ภูเก็ต) @pornthip88 214
111 Prumplum Okuri @ppokuri 999
112 PURI KALE POWDER @Purikalepowder 178
113 Arthittaya.Brand @qps2888t 999
114 Rarinn @rarinn 821
115 RETINO.CO @Retino 20
116 Romanticue @romanticue 19
117 Rosegoldbrand @rosegold.brand 433
118 SiamorchardGroup @s026128500 666
119 สัมมาเกี๊ยวซ่า @samagyoza 16
120 Seoul.lavayou @seoul.lavayou 223
121 Solasta_club @Solasta_club 55
122 Sóllie @sollie 153
123 Starbucks on tour @starbucksontour 360
124 Diet Clinic By Dr.Tim @timdietclinic 8
125 a piece of papier @uoz5662z 70
126 Vvok official @vvokofficial 372
127 Watchband99 @watchband99 19
128 P5.STORE @wne2855p 135
129 Womanista Lash @womanista 405
130 Nalan Rich Greatnet @xht6556q 8
131 YogaAum @yogaaum 9
132 yoo euro @yooeuro 249
133 Yummy @yummy_official 789
134 savetoyourlist @yzr5959p 42

5. เงินสนับสนุนค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นจากการใช้บริการ Rabbit LINE Pay เดือนพฤศจิกายน 64

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 26 มกราคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

ทั้งนี้ร้านค้าจะได้รับเงินสนับสนุนโดยคำนวณค่าธรรมเนียมการ 2.5% ของยอดขายที่เกิดขึ้นผ่านบัตรเครดิต/เดบิต หรือ Rabbit LINE Pay ตามจำนวนจริงในเดือนธันวาคม 2564 โดยสามารถศึกษาเงื่อนไขเพิ่มเติมได้ คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID
1 Humeme_store @151tjibn
2 SSNAPP.SHOP @215blrvb
3 DaeJangGeum @215vsozm
4 Rosegold Official TH @265ufedc
5 Allforyou.skincare @309ppyuu
6 Careskin.shopth @355agiug
7 Topmirror.a @381nbpkr
8 idollens.musthave @431qbmlc
9 LungMahnCraft @439aflng
10 IG:sirinat_skin @575ocqok
11 Howcutestuff.th @589xtzns
12 jaoneua @687mzdmf
13 ไฮโซเกษตร @779qsprz
14 Good.time_pp @802wzlxo
15 Baantonmaiii @baantonmaiii
16 Baker de Marche @BakerdeMarche
17 Beach Bumble @beachbumble
18 Beemedia @Beemedia
19 Billion Connect Official Thailand @billion-connect
20 Bowon's Bakery @bowons_bakery
21 cactus_mania.th @cdj7641y
22 Cheongdam U Clinic @cduclinic
23 craftcup @craftcup
24 ไซเบอร์เทค @cybertech
25 DDZONE @ddzone
26 LUCKY MISU @ees4621t
27 Fabpack @fabpack
28 flat.case @flatcase
29 GBC Pinklao Official @gbcpinklao
30 Guess.tiny @guess.tiny
31 Hadara Hako @hadarahako
32 MaRuzz @hoz7085p
33 Hunter Studios @Hunterstudios
34 ILHWA Thailand @ilhwath
35 Jas Sofa @jassofa
36 JIA Home Decor @jia.homedecor
37 {JUN} @jun.official
38 kaze @kaze.h
39 Keza Thailand @kezathailand
40 Koi Thailand @koithailand
41 Kvkxthailand Center @kvkx.info
42 littlewhitestore @littlewhitestore
43 Local Comforts @localcomforts
44 Marionette_n @marionette_n
45 MatchMellow @matchmellow
46 Beamody.official @mikare
47 Mileshop26 @mileshop26
48 MissQueen @missqueen
49 RUBONIC PLUS @mohumplus
50 MyBabe @my_babe
51 nanapanpanmai @nanapanpanmai
52 Organeh Baby @organehbaby
53 Jessie mum @Projessiemum
54 Danatta Store @rxq8727k
55 Shadeandshadow.official @shadeandshadow
56 Sonsday.Bkk @sonsday
57 Tiny Whale @tinywhale
58 truehealthcare-th @truehealthcare-th
59 winkclub @winkclub
60 Wowmal @wowmal
61 SUPERKW.SHOP @ygf2959f

เปิดร้านขายบน LINE SHOPPING ได้แล้ววันนี้

ต่อยอดการขายด้วย MyShop เครื่องมือตัวช่วยจัดการร้านค้าจาก LINE

บทความที่เกี่ยวข้อง
my-shop-logo

ตัวช่วยการขายที่ทุกร้านค้าออนไลน์ต้องมี

MyShop Download on the App Store MyShop Get it on Google Play

© LINE Corporation 2021