MyShop Logo

ประกาศรายชื่อร้านค้าที่ได้รับสิทธิเงินสนับสนุนร้านค้าในแคมเปญสุดยอดนักขาย LINE SHOPPING ประจำเดือนตุลาคม 2564

webclip.png
10 Nov 2021

"เงินสนับสนุนร้านค้ามูลค่ารวมสูงสุด 1,800 บาท ระยะเวลาสูงสุด 3 เดือน" 

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 29 พฤศจิกายน 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID เงินสนับสนุนร้านในเดือนตุลาคม 2564
1 [+..-] Classic Game Officials @classicg.officials 300
2 A.huhh @223zghrq 300
3 armaherbal @armaherbal 300
4 cheetahs shop @cheetahs 300
5 Chic-PERFUME @tcw5736g 300
6 Daietto.bkk @daietto.bkk 300
7 Dailyfruit @dailyfruit 300
8 Everycamera @everycamera 300
9 Everydayesthersupree @evdesthersupree 300
10 Funday Kidswear @fundaykidswear 300
11 GiffforHealth @173auvai 300
12 Goku Japan Market @goku.food 300
13 Golden Cup @goldencup 300
14 Healthy up shop @healthyupshop 300
15 Hidden Bra @hidden_bra 300
16 Homequarter @homequarterbkk 300
17 Homm Kesa @hommkesa 300
18 HORO by MSA @horobymsa 300
19 JolieTwins @jolietwins 300
20 Kawin_case @nhs6005i 300
21 Keawkamol @kit0217i 300
22 kome.girls @kome.girls 300
23 KWANMANIE @kwanmanie 300
24 Little P Family @little.p 300
25 Loinclothshop @loinclothshop 300
26 Love Travel By Alice @rnn1984u 300
27 Make it yum bakery @911sxeul 300
28 Matchanoyu @matchanoyu 300
29 MeStyle Everyday @mestyle_everyday 300
30 Mommymoment @mommymoment 300
31 Muenfun_Official @muenfun.official 300
32 Mungbean the Baker @mungbeanthebaker 300
33 Myskinn.ir @ech1297o 300
34 Mysoul4289 @mysoul4289 300
35 N Able Style @n.ablestyle 300
36 Onimaru Shop @onicorp 300
37 Pallysocks @pally 300
38 Paradise TH @paradise.th 300
39 Pim Rum Poey (พิมพ์รำเพย) @pimrumpoey 300
40 pk น้ำหอมแบรนด์ @purepan 300
41 Presents.official @702ugamm 300
42 PullmanPattayaHotelG @pullmanptyhotelg 300
43 Raminthra Furniture @raminthrafure 300
44 rosey jewelry @roseyjewelry 300
45 Savetronics @savetronics 300
46 Simplyy.Official @simplyy 300
47 Sista Box @sista.box 300
48 STAYCHEAPNESS @staycheapness 300
49 Sugarbeeclothes @sugarbee 300
50 SweetpeaTimes Flower @sweetpeatimes 300
51 Theu.studio @USTUDIO 300
52 TORIAROMA @toriaroma 300
53 VITT Custom Studio @vittstudio 300
54 Waffle Bangkok @wafflebangkok 300
55 what a girl wants @wagw_brand 300
56 ZAZIO @zazio 300
57 ครัวซองต์ ครัวใจ @croissant1386 300
58 เซซามินเข้มข้น @aimmura-x 300
59 บ้านกรอบพระ @dzy2493d 300
60 พรทิพย์(ภูเก็ต) @pornthip88 300
61 ฟาร์มอินทร์แปลง @farminpleang 300
62 สมิติเวช ธนบุรี @samitivejthonburi 300
63 หอมเกศ @hommkesa 300

"เงินสนับสนุนทางการตลาด มูลค่ารวมสูงสุด 1,500 บาท ระยะเวลาสูงสุด 2 เดือน"

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 29 พฤศจิกายน 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

เงื่อนไขเพิ่มเติม คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID ยอดเงิน
1 TheBestDeal VC Club @thebestdealvcclub 750
2 yskoreaa @yskorea 750
3 LifeEnricher @lifeenricher 750
4 RachayaBangkok @rachayabangkok 750
5 Sewacenterth @sewa_bkk 750
6 hommeboy • 남자 @803rgsnp 750
7 HISO @hisospace 750
8 Larobe8 @lar8 750
9 Casa Lapin @casalapin 750
10 Data Trusted Power @datatrustedpower 750
11 Benefit Protein @benefitprotein 750
12 Vayo Store @vayoshop 750
13 PeachFiber @peach59 750
14 Atmo Decor @atmodecor 750
15 Pananchita Thailand @perpeachthailand 750
16 simp.brand @sme8744c 750
17 WINTERNISTA’X @winternista_x 750
18 Art of Coffee @artofcoffee 750
19 *ลักษณ์*082 959 2695 @bim100apco 750
20 Thunder.store @thunderstore.th 750
21 Verena Official @verena 750
22 ᴄʀʏᴏ.ᴄᴏᴏʟɪɴɢ @cryo.cooling 750
23 มีนา มีปลา @menamepla 750
24 TidyCleaning @tidycleaning 750
25 4mmSeed @4mmseed 750
26 AplusCordyceps @apluscordyceps 750
27 MANA THAILAND @collagen 750
28 Vardy Shop Thailand @vardythailand 750
29 Maison Berger Thai @maisonbergerthai 750
30 Vitamin HealthPlus @healthplus 750
31 Baanjipata @baanjipata 750
32 G-G Glasses Shop @kubotaz 750
33 Amari Pattaya @amaripattaya 750
34 Absolute Health @absolutehealth 750
35 brandnamebygift @bagbrandbygift 750
36 Pimberly @ssa7481k 750
37 Miraku Thailand 789 @ucm5053m 750
38 NOW Foods Thailand @nowth 750
39 YUZUKU _original @yuzuku_original 750
40 Seoul.lavayou @seoul.lavayou 750
41 Garmin by GIS @garminbygis 750
42 DragCura @dragcura 750
43 vikkaskincare @vikkaskincare 750
44 bbag  @bbag 750
45 DR.JILL @dr.jilloffice 750
46 I cheer Official @icheer.th1 750
47 Goredsim @goredsim 750
48 DISHISMINE @dishismine 750
49 In a Good Mood cafe @inagoodmoodcafe 750
50 Blessifam @blessifam 750
51 IG:365day.brand @365day.brand 750
52 JKN @jkn_thailand 750
53 zenachoo @zenachoo 750
54 Memento Bag @mementobag 750
55 KHUNNHU _OFFICIAL @523tcrxn 750
56 Yooeuro @yooeuro 750
57 PYRRHA @pyrrha 750
58 Seven Days Clinic @sevendaysclinic 750
59 croire.e @croire.e 750
60 Love Andaman @loveandaman 750
61 HEYDAY.SALON @heyday.salon 750
62 So Soft @softjapan 750
63 เบลสซิแฟม แอล @blessifaml 750

"เงินสนับสนุนค่าใช้จ่ายที่เกิดขึ้นจากการใช้บริการ Rabbit LINE Pay"

โดยร้านค้าจะได้รับเงินภายในวันที่ 27 ธันวาคม 2564 ในการมอบเงินค่าสนับสนุนทางการตลาด บริษัทจะตรวจสอบและมอบหมายให้ บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ดำเนินการโอนเงินค่าสนับสนุนทางการตลาดให้แก่ร้านค้าตามบัญชีธนาคารที่ท่านได้ระบุมา หากท่านมีคำถามหรือพบปัญหาในการรับโอนเงินให้ติดต่อที่บริษัท เอชอาร์ ไอ-คอนเซปต์ จำกัด ผ่านช่องทาง lineshopping@hri-concept.co.th ในระหว่างวันที่ 15 พฤศจิกายน 2564 – 31 มกราคม 2565 เท่านั้น 

ทั้งนี้ร้านค้าจะได้รับเงินสนับสนุนโดยคำนวณค่าธรรมเนียมการ 2.5% ของยอดขายที่เกิดขึ้นผ่านบัตรเครดิต/เดบิต หรือ Rabbit LINE Pay ตามจำนวนจริงในเดือนพฤศจิกายน 2564 โดยสามารถศึกษาเงื่อนไขเพิ่มเติมได้ คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID
1 ___gg_to_you_shop___ @ggtoyoushop
2 @lovemelovemykdy @630omnad
3 31octstore @pcd1327u
4 8Salmon Wild Alaska Salmon @8salmon
5 8Salmon แซลมอนธรรมชาติอลาสก้า @8salmon
6 92 Livings @92livings
7 A BOX OF DOLL @a.boxofdoll
8 A GIRL SHOP @ret7583j
9 a piece of papier @uoz5662z
10 A-KARE @a-kare
11 A.huhh @223zghrq
12 actipure @actipure
13 Adanaya Home @adanaya.home
14 ALONGA @alonga
15 ALONGA @alonga
16 Amherb @amherb
17 Amour Healthy (อามูร์ เฮลตี้) @amourhealthy
18 Amul @amul
19 Angelmuaymuay @sgr4241d
20 Anyhead @anyhead
21 April Friday @261upkre
22 armaherbal @armaherbal
23 Arthittaya.Brand @qps2888t
24 ATOOLSC @atoolsz
25 b.thanbefore @900mvjkg
26 baanjipata @baanjipata
27 BabyLovett @BabyLovett
28 Babymonkey.official @babymonkey
29 babymorning @babymorning
30 Badminton Warrior @bmt.warshop
31 Bagsalltime @bagsalltime
32 BagsGirls @bagsgirls
33 BAKE THE RECORD @baketherecord
34 Bakesome วัตถุดิบและอุปกรณ์เบเกอรี @bakesome
35 Ballooness @ballooness
36 Bamnicha_official7824 @107viqmd
37 baobeibaby @baobeibaby
38 bbaitoeyxapp @929rizmi
39 BBWF.STORY @efc8199f
40 Beautelush @beautelush
41 Beautybymingpiya @beautybymingpiya
42 Bebcollection @bebcollectionbkk
43 Bekazii @bekazii
44 Bell ขายส่งเสื้อผ้าแฟชั่น @377sehig
45 Betta House @163tgyuz
46 Bikini by disphan @nmx0533j
47 Biosilk thailand @biosilkthailand
48 Biosilk Thailand @biosilkthailand
49 Bitter*Sweet @ick3660o
50 Bitter*Sweet @ick3660o
51 BLACKSPACE @oyy4762m
52 Bloss Natura 59032 @bloss32
53 blue cherry shop @bluecherry
54 Body worm @igm0638u
55 BotaP @342idnxn
56 Boxlicious @boxlicious
57 brandfrommars @brandfrommars
58 Brandmekeeti_ @bmk888
59 brandnamebyaeed @brandnamebyaeed
60 BrightKGadget @brightkgadget
61 Bringyoubuy.bkk @bringyoubuy.bkk
62 Brownsugar Shop @brownsugarxshop
63 BRUSH STUDIO @brushstudio
64 Bubbleprotein diet @looktalshop
65 bwonline @bwonline
66 case yushop @470dgink
67 case yushop @470dgink
68 case.bittersweet @case.bittersweet
69 Caseloft&accessories @caseloft
70 CFS @cfs1
71 CHANCHARA_JEANS @chanchara_jeans
72 cheetahs shop @cheetahs
73 Cherryn.Shop @634qxrtz
74 Chotikakids @chotikakids
75 Closet_Simcemy @494bujhc
76 clubshopping @newway
77 CMD @166ygqrm
78 Coco Bings @cocobings
79 Converse.tk @converse.tk
80 CORINGCO COSMETICS @coringcothailand
81 Cornflake Honey Gold @cornflakehoneygold
82 Cotrading Thailand @cotradingth
83 cupxcase @949uohze
84 Daietto.bkk @daietto.bkk
85 Dao Natural Essence @daonaturalessence
86 Dao Natural Essence @daonaturalessence
87 De Hygienique (TH) @dh-thailand
88 Derleneshop @218pvrvh
89 Diet Clinic By Dr.Tim @timdietclinic
90 Digital Kiosks @digitalkiosks
91 DIYMEPICTURE @diymepicture
92 djplus @djplusth
93 Double D Jeans Brand @doubledjeans89
94 Dr.Faucet @Dr.faucet
95 Dressfriends.bybf @dressfriends.bybf
96 Eat with N @422tqsay
97 Endofmarch.co @816agqqa
98 EVE’S By Thangmo @evesbythangmo
99 everydayiwearr @everydayiwearr
100 Fabricbox @921ctbma
101 Faceluxe_thecosmetics @faceluxe_thecosme
102 Fakeshuth @ced7848b
103 Farmrak House @farmrakhouse
104 Farmrak House @farmrakhouse
105 fern_skincare_ @647vjian
106 Fernuch.skin @026lupni
107 Flavor Faker @flavorfaker
108 FongFong @fongfong
109 fosfiberbypam @fosfiberbypam
110 franssen.official @franssenofficial
111 Funday Kidswear @fundaykidswear
112 G Story @Gstory
113 G-WATCH X SINCERE @gshocksincere
114 Gala Diamond @galadiamond
115 Gege_myskins @imc9939g
116 Geizy.store @697bmwhc
117 Get it Beauty (Thailand) @getitbeautyth
118 GiffforHealth @173auvai
119 Gimmethatglam @gimmethatglam
120 Glr @rvr0654d
121 Golden Cup @goldencup
122 Goodnightkids.brand @784iiecq
123 Goodstaste @goodstaste
124 Grapook.officials @363mhipq
125 Greenline สายเขียว @greenline
126 Ground & Grow @groundandgrow
127 GYMNIQUE @gymnique
128 GYN @ceogyn
129 Ha-Ji-Me  はじめ @112ukvwu
130 HaJiMe @hajimethailand
131 Halarich store  @074rglhz
132 HAPPY KIDDY @happykiddy
133 HAPPY KIDDY @happykiddy
134 HAPPY.VITAMINN @mzk7953n
135 Hazycutest.stuffs @bxl2444z
136 Health Street @healthstreet
137 Heartyplusshop @heartyplus
138 Hengheng888 @hengheng.888
139 hengsengheng @hengsengheng
140 HEREFORSOMETOY @885camtn
141 Hidden yard cafe @hiddenyardcafe
142 Hiend1.1__ @hiend1.1
143 HMT @hmtbkk
144 Holmes Apparels @969tlley
145 HolyMoly @holymolybangkok
146 Homm Kesa @hommkesa
147 hommeboy @803rgsnp
148 HORO by MSA @horobymsa
149 Hringur.store @673hscum
150 Hungry Sheep @hungrysheep
151 Igbrandsales @vdt5466m
152 ishop80 @ishop80
153 ishop80 @ishop80
154 It is a Clothes @slu6292k
155 JA GAME SHOP (THAILAND) @jagameshop
156 JABIR @jabir
157 JACKANDTHEGIANT.OFFICIAL @906rfvsa
158 jakotha @jakotha
159 Jammy Shop Online @one4316h
160 Janivis Office @janivis
161 Janivis office @janivis
162 Jigsawjeans @jigsawjeans
163 Jinna.Candle @786rpxuo
164 Jinna.Candle @786rpxuo
165 jorjingbrandname @jorjingbrandname
166 Joy Ride @joyride
167 juiceme.bkk @juiceme
168 K shop @956hnkih
169 Kanomhorjia @kanomhorjia
170 Kawin_case @nhs6005i
171 Khunja @khunja1988
172 Kiddy girls club @gej7158e
173 Killland clothing @killland
174 Kitsada Thisachan @552zflan
175 KOCOM THAILAND @kocomthailand
176 Kodangs @Kodangs
177 kodangs @kodangs
178 kome.girls @kome.girls
179 kome.girls @kome.girls
180 koreaapple @891tporu
181 KoreanOnline4U @mys9394t
182 Koreanonline4u @mys9394t
183 krapaotown @krapaotown
184 Kri Yoga Infinite @kriyogainfinite
185 KTShop @895zqqbm
186 kysoshop @oxd5056g
187 Ladawan_Noodles @ladawan_noodles
188 Ladii House @ifz2983g
189 Lakyim.official @543wfmss
190 Leaves_mall @leaves_mall
191 Linecense @info.LC
192 LINLINBRA.UNDERWEAR @238vtxvt
193 Linzmaterial​ @301jwkzb
194 Little P Family @little.p
195 Longchamp_order @115atxyf
196 Love All Flower @loveallflower
197 Love Eve's @loveeves
198 LoveMoodz @lovemoodz
199 M1 MASK THAILAND @m1thailand
200 Madamepho @madamepho
201 Magic Candles @m.candle
202 Make it yum bakery @911sxeul
203 Mamasayyes @qqt5643d
204 Mamaya @mamaya
205 Mana Premium Collagen by Khunmae @819clayn
206 MANA SKIN @manaskin
207 Matchanoyu @matchanoyu
208 Mayte Clozet @erz3695s
209 MDmate @mdmate
210 Medmetic by Meko @medmetic
211 Medmetic by Meko @medmetic
212 Medworldpharma @medworldpharma
213 Memento Bag @mementobag
214 MerelyMe @merelyme
215 MeStyle Everyday @mestyle_everyday
216 MeStyle Everyday @mestyle_everyday
217 Milly’s @millys.brand
218 Milly’s @millys.brand
219 Mimsassy.Official @mimsassy
220 Molly’s bake @rlz9972n
221 Moor.bkk @257dvbug
222 Muenfun_Official @muenfun.official
223 Muji by MAP @425txgkp
224 mumohohio @551bwmfh
225 Mutual Studio @mutualstudio
226 My Home Shopping @489uzniy
227 N Able @n.ablestyle
228 N Able Style @n.ablestyle
229 Na Ha Thai By Naturelove @nahathaiserum
230 NahathaiByNaturelove @nahathaiserum
231 Nalan Rich Greatnet @xht6556q
232 NANNAN.SHOP @hog1892d
233 NARIYA HERBAL @nariyaherbal
234 Nhunskin @893wqisa
235 ninety.nineofficial @891xxlsv
236 Nomnom.pastry @677pcped
237 NUTRIBRANDPLUS @NUTRI88
238 Nuts About You เนยถั่วคลีนพรีเมียม @nutsaboutyou.th
239 nwbakery @686mxzku
240 nwshoes @nwshoes
241 OatmealCleansing @657gvrls
242 Ogc young shop @youngogc
243 ohmydear.co @ohmydear.co
244 OZ1 Gadget @oz1gadget
245 p_tipfy @dbz8894u
246 P-life @plifethailand
247 P-Shop By Thitiya @580adprj
248 P5.STORE @wne2855p
249 PAC @pac.th
250 Pananchita @pananchita656
251 Pananchita59 @p595
252 Pananchitashop @015bkndf
253 paperplease @paperplease
254 Pattana Kid @pattanakid
255 Peachwoodbabygirl @peachwood
256 penelope @penelope
257 Perfect Fit @perfectfit
258 pharii jewelry 925 @pharii22
259 Pharii22 @554vrdrc
260 Phatchyprinting @122jwkjk
261 PICK A BOX @pickabox.pack
262 Piichiie Cozy @piichiiecozy
263 Pijittra Closet @pijittracloset
264 Pimbongkoch style @pimbong
265 PLAYGROUND BABYBRAND @playgroundbrand
266 PlaywithmeShop @playwithme
267 PMS Music & KP Eyecare @pmsmusic
268 ppeachii.skincare @328rzvmu
269 Presents.official @702ugamm
270 PrikMe @prik.me
271 Prikme @prik.me
272 prima.bkk @820usvko
273 Prumplum Okuri @ppokuri
274 PT9 @179geutn
275 PURI KALE POWDER @Purikalepowder
276 QED Cycling @qedcycling
277 Queen H @thh1086r
278 Rarinn @rarinn
279 Rayabox @rayabox
280 RayaBox @rayabox
281 RETINO.CO @Retino
282 Romanticue @romanticue
283 Romanticue @romanticue
284 Rongtaoplaza @Rongtaoplaza
285 Rosegoldbrand @rosegold.brand
286 Rosetta Cosmetic @rosettacosmetic
287 Rosette Gems @rosette.gems
288 Saamon Saamon @saamon.saamon
289 Saamon Saamon แซลมอนดอง-กุ้งดองซีอิ๊วญี่ปุ่น @saamon.saamon
290 SABAICOVER @sabaicover
291 Saideeshop @brv8115m
292 SandN BBQ @643lmucn
293 savetoyourlist @yzr5959p
294 seedter machic @seedtermachic
295 Seoul.lavayou @seoul.lavayou
296 setto @setto
297 Shop story @opp1264w
298 SHOPALLAROUND @looktalshop
299 SiamorchardGroup @s026128500
300 Sinthai @773cieud
301 Sixtythree.mar @savingshop
302 Skintouch.th @806mzfzs
303 Sleepycute @agv2512i
304 Sleepyy.cute @agv2512i
305 Slim 10 days @slim10days
306 SMALL EVTING @smallevting
307 soapsoulmyshop @773freau
308 Solasta_club @Solasta_club
309 Solasta_club @solasta_club
310 Sóllie @sollie
311 Somlim @jxm0097l
312 soonthorngas @soonthorngas
313 Sophist Medic @sophistmedic
314 soulitygoods @345evouu
315 ssmri.official @428qzazt
316 Starbucks on tour @starbucksontour
317 Stickerline.ny @hyn7870o
318 SUCHCUTE.BKK @upm0227r
319 Sugarhaus911 @SH911
320 Super fast shop @superfastth
321 Superchu nailstudio @drm5529a
322 Sweet Home Bakery @684qljci
323 Sweet N Sour @yayaclothy
324 SweetpeaTimes Flower @sweetpeatimes
325 Tachanya Clinic @tcyclinic
326 Tanintra Brand @fqh3480y
327 Taste of SEA @tasteofsea
328 Taste of SEA วุ้นเส้นน้ำมะพร้าว by Thai Dishes @TasteofSEA
329 Tawantip @165trbpj
330 TC Brand Asia Pacific @tcbrandname
331 tcbrandname @tcbrandname
332 Temtastudio @temta
333 The White Room @yfa0137e
334 THER.apparel @113ceeju
335 Theu.studio @USTUDIO
336 TiamoKloset @tiamokloset
337 tk.stores @tk.stores
338 ToffyShop @toffyshop
339 Tom FIN Brand shop @raygo
340 Tom Shop 895 @682nfxii
341 Tonhorm Shop @tonhormshop
342 TonKla Book @xjr0029s
343 Twingtwingle @181pdhbl
344 TWOgether88 @nbv2073z
345 TWOgetherนำเข้าสินค้าจีน @nbv2073z
346 UNC @hgs8214t
347 under2ksport @under2ksport
348 V secret @v_secret
349 vatila.studio @221uhfgr
350 VS Jewelry bangkok @vs_jewelry
351 Vvok official @vvokofficial
352 Wararin.ep @233cgrxv
353 Watchband99 @watchband99
354 We suck at pool @wesuckatpool
355 Wealthy Healthy Shop @596xwdgh
356 WEEYA BOUTIQUE @weeya_boutique
357 Wiboonrat @wiboonrat
358 Wish.er_official @gpw8543k
359 Wknpolaroids @gkm2403x
360 Womanista Lash @womanista
361 Yaya Clothy @yayaclothy
362 yod-yiam @yodyiam
363 YogaAum @yogaaum
364 YogaAum @Yogaaum
365 yoo euro @yooeuro
366 YoYo @yoyomultistore
367 Yummy @yummy_official
368 zahalee @zahalee
369 Zilmee_shop @ipi4619k
370 กระเป๋าเดินทางล้อลากราคาถูก by nui @bagbynui
371 กล่องไปรษณีย์ไทย @thailandboxs
372 กำไลโอม เรียกทรัพย์ @acz1441f
373 กินกันดิ KINGUNDI @kingundi
374 ไก่กรอบเผ็ดร้อน @445qufcw
375 ขายทุกอย่าง @bongkoch
376 คณิตพี่นา @zxl9104s
377 คอนเซิร์น KONCERN @KONCERN
378 เครื่องออกกำลังกาย @ebuyline
379 จัมโบ้ดีไซน์ @jumbodesign
380 ชาแก่นนางพญา @yaoyao
381 ช่างพลาด @changphlat
382 ซีแอนด์ซี ไซเคิล @cc.cycle
383 เซรั่มนางงามNawat @487djoqo
384 ตู้แห่งความสวย @rot7423t
385 น้ำปลาร้า ยายสาม @namplarayaisam
386 น้ำปลาร้า ยายสาม @namplarayaisam
387 นีโอแฮร์สเปรย์ปลูกผม @lst2787p
388 บริษัท ภาขจร ฟูดส์ จำกัด @PKJF
389 บริษัท วี.แอนด์ แอล.คอร์ป จำกัด @atkbioteke
390 บริษัทจัดจ้านเจริญสุข น้ำพริกจัดจ้านส์ @jadjans
391 บ้านนิยาย ออนไลน์ @503zxigl
392 บ้านนิยายออนไลน์ @503zxigl
393 ผลิตภัณฑ์สำหรับเด็ก Giffarine By Kids clup @485zabxd
394 ผักมาร์เก็ต @129wmbhf
395 ผ้าแฟชั่นbyGD @yhb6708r
396 พรทิพย์(ภูเก็ต) @pornthip88
397 พิชชาภาคลินิก @pclinic
398 พีพี ดีลลิ่ง กรุ๊ป @ppdg
399 ฟารินสโตร์ @391bwiub
400 ภคร BHAKHARA @BHAKHARA
401 มดเงิน @modsilver
402 เมี่ยงคำท่านหญิง @miangkham_thunying
403 ยอดเยี่ยม แม่พิมพ์ขนม วุ้น ขนมชั้น ลูกชุบ @yodyiam
404 ร้านคุณแม่จู้ ภูเก็ต @kmjshop
405 ร้านญาดา YadaTH® @yadathailand
406 ร้านไตรจีวรออนไลน์ @trijeevorn
407 ร้านนพดลเภสัชแพร่ @510mczrs
408 ร้านยาสมใจเฮลท์ตี้ @bjpharma
409 ร้านหนังสือหัวรวย @912ymrlu
410 ศูนย์รับกู้ข้อมูล กู้ข้อมูลอันดับ 1 กับ ATL Data Recovery Thailand @atlrecovery
411 ศูนย์ไอ้ไข่ เมืองนคร @ikai63
412 สมุนไพรจีนธนทร645 @trinity645
413 สะบายตา ออนไลน์ @kmi8751e
414 สัมมาเกี๊ยวซ่า @samagyoza
415 สำนักพิมพ์ภัสรสา @pasrasaa
416 สินค้าตามกระแส PJP @pjrestaurant
417 สีสเปรย์&สีพ่นรถยนต์ @pgu2292g
418 เสื้อผ้าแฟชั่นเด็ก @qwv4128m
419 หอมเกศ @hommkesa
420 อร่อยเด็ดศรีราชา @aroyded
421 ฮาดาชาห์ @hatcha

ร้านค้าที่ได้รับการโปรโมทร่วมกับ LINE SHOPPING ในอีเวนท์ HugSMEs

สำหรับร้านค้าที่ได้รับการโปรโมทร่วมกับ LINE SHOPPING สามารถติดตามได้บน LINE Official Account  @lineshoppingth และ Facebook LINE SHOPPING Thailand

เข้าชมอีเวนท์ คลิกที่นี่

ลำดับที่ ชื่อร้าน LINE OA ID
1 wararin.ep @233cgrxv
2 Mutual Studio @mutualstudio
3 ดี-ปลี @d-plee
4 HIDE.Selected @hide.selected
5 SweetPeaTimes Flower @sweetpeatimes
6 Present @702ugamm
7 THEOREM @theorem
8 Daily Fruits @dailyfruit
9 BestBread.official @LLC8720K
10 Spoon.CO @189kmqfy
11 BJ GAMER @869yagjo
12 soonthorngas @soonthorngas
13 JUMPINGCLAY THAILAND @jumpingclay-thai
14 Amour Healthy @amourhealthy
15 EVEME COUTURE @hid9677g
16 Chic & Cheap Brand @chicandcheap
17 TAKEHOMEDESIGN @takehomedesign
18 น้ำพริกจัดจ้านส์ @jadjans
19 A.CEMI @acemijewelry
20 Simplyy.Official @simplyy
21 Mysoul4289 @mysoul4289
22 PKJF @PKJF
23 TORIAROMA @toriaroma
24 Happy meal @rfk2191s
25 Bite Me Softly Cafe @bitemesoftlycafe
26 Temtastudio @temta
27 Mungbean the Baker @mungbeanthebaker

เปิดร้านขายบน LINE SHOPPING ได้แล้ววันนี้

ต่อยอดการขายด้วย MyShop เครื่องมือตัวช่วยจัดการร้านค้าจาก LINE

บทความที่เกี่ยวข้อง
my-shop-logo

ตัวช่วยการขายที่ทุกร้านค้าออนไลน์ต้องมี

MyShop Download on the App Store MyShop Get it on Google Play

© LINE Corporation 2021